Đang tải dữ liệu...
Kết quả 1 đến 2 của 2

Hướng dẫn cách lấy lại Facebook bị khóa

Anh ♥ Em :x
    Phong Vũ Thần's Avatar

Họ và tên : Dương
    Cám ơn
    295
    Được cám ơn 491 lần trong 355 bài viết
    SKT Bank - Xếp hạng
    Xếp hạng đại gia, giàu thứ 2 diễn đàn :))
    Với tổng giá trị tài sản trong SKT Acc Bank lên tới 719,825

Cấp độ chém gió :
        ♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥
    Hoạt Động: 318 / 1061
    Điểm: 1027 / 8607
    Kinh Nghiệm: 46%

Số lần xem : 10358
    Lần trước mình có lấy lại tài khoản facebook bị hack của bạn mình , và sau đó có viết một bài viết hướng dẫn lấy lại Facebook khi bị hack tài khoản . Khi đó do thực hiện nhiều thao tác thay đồi mật khẩu quá nhiều trong cùng một khoảng thời gian , thế nên Facebook yêu cầu mình xác nhận tài khoản bằng điện thoại , khổ nỗi dùng SIM Viettel thì xong rồi đấy , dùng SIM Viettel thì coi như bạn toi , vì Viettel và Facebook bất hợp tác với nhau , nên sẽ ko thể nào nhận được tin nhắn của Facebook . Ô thế là toi cái tài khoản FB của mình à . Mình đã phải mất 3 tuần để lấy lại tài khoản Facebook , bằng cách email cho Facebook , scan chứng minh thư nhân dân gửi cho họ . và sau 3 tuần mình đã lấy lại tài khoản Facebook . Chắc có bạn cười khẩy , làm gì mà khổ thế chứ, thích thì lập cái tài khoản facebook khác . Vâng , mình thích thì lập lại quá đơn giản luôn , vì trong danh sách của mình chỉ có gần 30 bạn , chẳng có gì khó , khó ở chỗ là trong tài khoản Facebook đó có 1 tài khoản facebook mình bảo add tài khoản mới của mình ko add , khó là khó chỗ đó . Và nếu bạn muốn lấy lại tài khoản facebook của mình khi bị facebook khóa , SIM của bạn ko nhận được tin nhắn của facebook thì làm theo hướng dẫn của mình nhé

Facebook Page ...

Đầu tiên bạn cần là làm sao có càng nhiều thông tin của bạn liên kết với tài khoản facebook càng tốt , ví dụ ảnh cá nhân của bạn ở chế độ riêng tư, các hình ảnh avatar bạn đã dùng , vài thông tin về bạn bè trong list của bạn , và bạn cần vài bản scan của chứng mình thư nhân dân , thẻ sinh viên ,thẻ học sinh , ......

Bắt đầu nhé !

Bước 1 : Bạn vào trang Confirm your identity điền thông tin cá nhân của bạn vô đó , xong upload bản scan các giấy tờ cần thiết lên , ở đây mình upload chứng mình thư nhân dân của mình

Full name : Viết đầy đủ Tiếng Việt ko dấu , ví dụ : Nguyen Trung Dung

Your login email address : Điền vào mail của bạn , mail bạn đang có quyền truy cập vô ấy nhá, ko phải là mail mà tài khoản FB của bạn đã mất ... . trừ trường hợp mail tài khoản đã mất bạn vẫn dùng được , nhưng phải đảm bảo là mail đó chỉ có bạn vô được

Country your ID was issued in điền vô Viet Nam hoặc tên quốc gia khác nơi bạn đang sống ....

Your ID upload bản scan cần thiết lên ....

Sau đó bạn nhấp SEND ....

Bước 2 : Sẽ có một mail của FB gửi về hòm thư của bạn , vô đọc và xác nhận nhé !

Qua hai bước này , nếu tài khoản FB kia của bạn từng được xác nhận các thông tin trùng như bên trên bạn cung cấp thì trong email fcacebook gửi cho bạn sẽ có kết quả là link khôi phục tài khoản facebook của bạn , nếu ko thì bạn cần email thêm vài lần nữa

Một vài trường hợp đi kèm cho chắc , việc bạn sử dụng đi kèm thêm vài phao cứu sinh nữa sẽ có kết quả hơn .

Vào My Personal Account was Disabled , cung cấp thông tin yêu cầu thêm !

Hoặc Disabled Account Appeal - ID Request do facebook hiểu nhầm , hoặc do bạn dùng trùng tên của các nhân vật VIP có kèm thêm hình ảnh của họ , dễ gây hiểu nhầm cho người khác, ví dụ trường hợp bạn dùng tên và ảnh của một ca sĩ , diễn viên , .... . Trường hợp này thường hay bị DIE luôn ko lấy lại được

Khi bạn nhận được yêu cầu xác nhận qua điện thoại , nhưng ko nhận được tin nhắn như của mình , do facebook và nhà mạng ko hợp tác

Yêu cầu :

Đầu tiên có thể bạn sẽ nhận được thông báo : For security reasons your account is temporarily locked . sau đó là thông báo Please complete a security check .... Security checks help keep Facebook trustworthy and free of spam. ....

Thì bạn vô link Confirmation Code SMS (Text Message) Issues , gửi thông tin cho họ , bạn cũng sẽ nhận được một email , và bạn mail qua lại với họ vài lần là ok !

Trường hợp khác , bạn vô Report an Issue with Confirming Your Facebook Account để gửi thông tin cho facebook !

Kinh nghiệm : Trong các bức thư gửi cho facebook , mình khuyên các bạn nên gửi kèm avatar cũ và mới nhất các bạn đã và đang dùng , bên cạnh đó bạn hãy gửi kèm link facebook và avatar của bạn trong list facebook bạn hay tương tác trò truyện nhất với họ khi vô facebook , tỉ lệ thành công của cách này là >= 90 % . Lần trước mình làm cách đó đó , gửi vài thông tin về người mà mình bảo là ko chịu add nick mới của mình cho facebook , ghi là Best Friend , chưa dám ghi là My love

Xem thêm các Chủ đề cùng chuyên mục:

Qùa tặng tình nhân / bạn bè
    Macbook MB404LL/A  Gấu tình yêu  Ferrari FXX  MoTo F1  IPHONE  

2. ----- **** Hướng dẫn : Cách vào facebook khi bị chặn **** -----
    Super Moderator
    Tiểu Tinh Tinh's Avatar

Họ và tên : Tiểu Quỷ
    Cám ơn
    120
    Được cám ơn 155 lần trong 116 bài viết
    SKT Bank - Xếp hạng
    Xếp hạng đại gia, giàu thứ 6 diễn đàn :))
    Với tổng giá trị tài sản trong SKT Acc Bank lên tới 333,227

Cấp độ chém gió :
        ♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥
    Hoạt Động: 53 / 537
    Điểm: 201 / 4243
    Kinh Nghiệm: 49%
    Ôi cái nick nth279 của tôi. Sắp lấy lại được rồi :pitoo_sad:

Qùa tặng tình nhân / bạn bè
    IPHONE  

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - Chữ ký của thành viên - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

Đến từ google

cach nhan tin nhan xac thuc email facebook bi khoa bang sim viettel

phuc hoi facebook bi khoa

cách khôi phục tài khoản facebook bị khóa

cách phục hồi facebook bị khóa

cách lấy lại nick facebook khi bị khóa

phục hồi facebook bị khóa

cách lấy lại facebook bị khóa

cách lấy lại tài khoản facebook bị disable

khoi phuc lai facebook bi khoa

cach lay lai facebook bi khoa

cách phục hồi nick facebook

phần mềm lay lại facebook khi bị khóa

http:sinhvienkt.netdiendanthreads4343-huong-dan-cach-lay-lai-facebook-bi-khoa.html

Làm thế nào để lấy lại nick facebook bị vô hiệu hóa

cách lấy lại fb bị khoá

huong dan lay lai nick fb

cách phục hồi tài khoản facebook bị khóa

cách lấy lại nick facebook khi bị vô hiệu hóa

lay lai facebook bang gmail

Vui lòng chọn một trong các phương pháp xác nhận danh tính sau đây: Xác định ảnh của bạn bè (đã vượt quá giới hạn giờ)

cách lập ních facebook không bị khóa

lam sao phuc hoi facebokk

cách lấy lại nick facebook bị khóa

Tài khoản face bị vô hiệu hoá lấy lạj

Xác định ảnh của bạn bè (đã vượt quá giới hạn giờ) Tôi cần trợ giúp.

HỆ THỐNG LIÊN KẾT NHANH DIỄN ĐÀN SINH VIÊN KINH TẾ 

Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 11:13. Hosted by Superhost
 Copyright © 2011-2013 - SinhVienKT.Net